shafi_banner

Mai Zane Yana Magana

saman

A Ci Gaba Da Cajin, Kasance Tare

Ƙungiya ta Workersbee tana darajar shigarwa da hangen nesa na wasu.Muna sauraron ra'ayoyi da ra'ayoyin masu ruwa da tsaki daban-daban don tabbatar da ci gaban samfuranmu ya yi daidai da buƙatun kasuwa.Ta hanyar sauraron muryoyin abokan cinikinmu, muna ƙoƙarin isar da samfuran da suka fi dacewa da bukatunsu.Muna kuma daraja kima na waje, wanda ke taimaka mana inganta kowane bangare na ayyukanmu, daga bincike da haɓakawa zuwa samarwa da siyarwa.Bugu da ƙari, mun yi imani da sauraron kowane memba na Ƙungiyar Workersbee, inganta al'adun kamfani wanda ke tsakanin mutane da inganci.A cikin tafiyarmu sama da shekaru goma, muna nuna godiyarmu ga duk waɗanda suka ba da shawarar Workersbee kuma suka ba da gudummawar haɓakar mu.

app iko nau'in 2 EV caja

App Control Portable EV Charger

Samfura: WB-IP2-AC1.0

Dangane da martani daga ƙungiyar kasuwancin mu, abokan ciniki galibi suna ba da fifikon ɗaukar hoto da hankali yayin siyan cajar EV mai ɗaukuwa.Tsayar da waɗannan abubuwan a zuciya, mun tsara wannan samfurin don biyan waɗannan buƙatun.

Saukewa: CCS2-2

Bayanan Bayani na CCS2 EV

Samfura: WB-IC-DC 2.0

Ana amfani da filogin CCS2 EV a manyan tashoshin caji na DC a Turai.A matsayin ɗaya daga cikin manyan masana'antun EV plugs, Ƙungiyar Workersbee tana da ƙwarewar aiki tare da manyan kamfanonin caji, yana ba mu damar fahimtar damuwarsu game da matosai na EV.

rubuta 2 zuwa buga 2 EV tsawo na USB

Nau'in 2 Zuwa Nau'in 2 EV Extension Cable

Samfura: WB-IP3-AC2.1

Babban manufar ƙirar wannan samfurin shine don ba da mafi dacewa ga masu amfani da cajar EV.A sakamakon haka, akwai buƙatu mai mahimmanci don damar daidaitawa.Ana samunsa cikin tsayi daban-daban don ɗaukar nau'ikan masu motoci daban-daban da takamaiman buƙatun aikace-aikacen su.Siffar sumul da salo tana haɓaka ƙwarewar mai amfani gabaɗaya a yanayi daban-daban.

irin 2 EV caja

Nau'in caja EV mai šaukuwa 2 Tare da allo

Samfura: WB-GP2-AC2.4

Nau'in 2 Portable EV Charger ana yawan amfani dashi don ayyuka kamar zangon karshen mako, tafiye-tafiye mai nisa, da madadin gida, yin ƙirar bayyanarsa da mahimman abubuwan amfani ga masu amfani yayin yanke shawarar siyan.