shafi_banner

App Control Portable EV Charger

Dangane da martani daga ƙungiyar kasuwancin mu, abokan ciniki galibi suna ba da fifikon ɗaukar hoto da hankali yayin siyan cajar EV mai ɗaukuwa.Tsayar da waɗannan abubuwan a zuciya, mun tsara wannan samfurin don biyan waɗannan buƙatun.

Tare da nauyin 1.7kg kawai, daidai da na'urorin 7 iPhone 15 Pro, wannan samfurin yana ba da kyakkyawan aiki.Ta hanyar kawar da kayan haɗin da ba dole ba, mun tabbatar da cewa farashin yana da araha ga jama'a, yana haifar da adadi mai yawa na tallace-tallace.

Caja EV mai ɗaukar nauyin nau'in 2 da aka haɓaka yanzu yana da aikin sarrafa APP, wanda ke baiwa masu motoci damar samun iko ta nesa akan cajin motar su.Bugu da ƙari, aikin alƙawari yana taimakawa rage farashin caji ta barin masu amfani su tsara lokutan caji.Ta hanyar kawar da yanayin caji mara kyau, mun inganta kwarewar caji, muna taimakawa wajen haɓaka hanyar kare muhallin kore.