shafi_banner

Nau'in caja EV mai ɗaukar nauyi 2 Tare da allo

Nau'in 2 Portable EV Charger ana yawan amfani dashi don ayyuka kamar zangon karshen mako, tafiye-tafiye mai nisa, da madadin gida, yin ƙirar bayyanarsa da mahimman abubuwan amfani ga masu amfani yayin yanke shawarar siyan.

Workersbee yana ba da cajar EV mai ɗaukuwa wanda ke fasalta ƙira mai sumul kuma mafi ƙarancin ƙira, yana mai da shi gaye ga kowane saiti.Bugu da ƙari, samfurin yana nuna sabbin ayyuka da ingantattun ayyuka kamar ƙirar allon taɓawa, daidaitacce na halin yanzu, da haɗin Bluetooth, yana haɓaka hazaka da ƙwarewar mai amfani sosai.

Ɗaya daga cikin dalilan da ya sa abokan ciniki da yawa ke zaɓar Workersbee shine sabis na musamman na mu don caja EV šaukuwa.Ba wai kawai muna ba da fifikon ƙira kyawun caja ba amma muna aiki don haɗa hoton alamar abokin ciniki tare da samfurin.Haka kuma, muna bayar da keɓaɓɓen ayyuka bisa ga bukatun abokin ciniki.Misali, zanen hasken mu na kan bindigar caja na iya haifar da kyakkyawan yanayi lokacin da abokan ciniki ke cajin motocinsu na lantarki yayin da suke zango da daddare.Ka yi tunanin ƙwarewar gani mai ɗaukar hankali da yake bayarwa.

Jin kyauta don tuntuɓe mu kuma bincika yadda Workersbee za ta iya biyan takamaiman buƙatunku idan ya zo ga caja EV mai ɗaukuwa.